Liên Minh 360 vẫn liên tục cập nhật kết trái và tình trạng các bảng đấu của phổ biến kết trái đất mùa giải 2015
*

Kênh truyền ảnh HTV thể dục thể thao (trừ trang bị Bảy)

Hệ thống truyền ảnh IP FPT Play

Kênh Youtube của Yeah1 TV

Các kênh stream ưng thuận của Vietnam Esports TV (Vetv.vn, Youtube VETV và Twitch VETV).

Vòng nhiều loại trực tiếp

*

Bảng A

STTĐội tuyểnThắngThua
1Flash Wolves 42
2KOO Tigers 42
3Counter xúc tích và ngắn gọn Gaming 24
4paiN Gaming 24

Bảng B

STTĐội tuyểnThắngThua
1Fnatic42
2 ahq e-sports club (thắng tie-break)33
2Cloud933
2Invictus Gaming24

Bảng C

STTĐội tuyểnThắngThua
1SK Telecom T160
1Edward Gaming42
3H2K24
3Bangkok Titans06

Bảng D

STTĐội tuyểnThắngThua
1KT Rolster51
2Origen42
3LGD Gaming24
4Team SoloMid15

Kết quả thi đấu

Bán kết 2: Fnatic 0-3 KOO Tigers – 25/10

Trận 1: Fnatic 18-25 KOO Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: KOO Tigers 23-8 Fnatic (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: Fnatic 7-24 KOO Tigers (Xem lại trận đấu trên đây)

Bán kết 1: SKT T1 3-0 Origen – 24/10

Trận 1: SKT T1 18-12 Origen (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: Origen 3-16 SKT T1 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: SKT T1 20-8 Origen (Xem lại trận đấu tại đây)

Tứ kết 4: KT Rolster 1-3 KOO Tigers – 18/10

Trận 1: KT Rolster 11-7 KOO Tigers (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: KOO Tigers 17-6 KT Rolster (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: KT Rolster 6-14 KOO Tigers (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: KOO Tigers 13-10 KT Rolster (Xem lại trận đấu tại đây)

Tứ kết 3: Fnatic 3-0 Edward Gaming – 17/10

Trận 1: Fnatic 21-16 EDG (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: EDG 4-13 Fnatic (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: Fnatic 15-10 EDG (Xem lại trận đấu trên đây)

Tứ kết 2: SKT T1 3-0 ahq – 16/10

Trận 1: SKT T1 11-5 ahq (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: ahq 4-20 SKT T1 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: SKT T1 18-12 ahq (Xem lại trận đấu tại đây)

Tứ Kết 1: Flash Wolves 1-3 Origen – 15/10

Trận 1: Flash Wolves 13-12 Origen (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: Origen 16-13 Flash Wolves (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: Flash Wolves 12-4 Origen (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Origen 15-6 Flash Wolves (Xem lại trận đấu trên đây)

Ngày thi đấu thứ tứ – tuần nhị – 11/10

Trận 1: ahq e-Sports Club(14-6) Invictus Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: Fnatic (26-8) Cloud9 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: ahq e-Sport Club (17-4) Cloud9 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: Invictus Gaming (5-15) Fnatic (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: Cloud9 (14-29) Invictus Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: Fnatic (24-23) ahq e-Sport Club (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 7: Cloud9 (12-19) ahq e-Sport Club (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày thi đấu thứ bố – tuần hai – 10/10

Trận 1: Origen (9-6) Team SoloMid (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: KT Rolster (16-2) LGD Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: KT Rolster (21-12) Team SoloMid (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: LGD Gaming (22-7) Origen (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: KT Rolster (24-17) Origen (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: LGD Gaming (29-13) Team SoloMid (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày tranh tài thứ hai – tuần hai – 09/10

Trận 1: SKTelecom T1 (16-4) Edward Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: thủ đô bangkok Titans (4-21) H2K (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: thủ đô bangkok Titans (15-22) Edward Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: H2K (8-19) SKTelecom T1 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: Edward Gaming (11-1) H2K (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6:  SKTelecom T1 () thủ đô bangkok Titans (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày thi đấu đầu tiên – tuần nhị – 08/10

Trận 1: Counter súc tích Gaming (8-27) KOO Tigers (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: Flash Wolves (15-14) paiN Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: KOO Tigers (16-5) paiN Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Flash Wolves (22-9) Counter ngắn gọn xúc tích Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: KOO Tigers (9-24) Flash Wolves (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: paiN Gaming (21-12) Counter ngắn gọn xúc tích Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày thi đấu thứ bốn – tuần một – 04/10

Trận 1: Team Solomid (24-14) LGD Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: KT Rolster (12-11) Origen (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: Invictus Gaming (13-5) ahq e-Sports Club (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Cloud 9 (13-16) Fnatic (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: KOO Tigers (23-4) Counter logic Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: paiN Gaming (13-10) Flash Wolves (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày thi đấu thứ ba – tuần một – 03/10

Trận 1: Edward Gaming (6-19) SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: H2K (25-14) bangkok Titans (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: LGD Gaming (4-22) KT Rolster (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Origen (12-3) Team SoloMid (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: Invictus Gaming (16-23 Cloud9 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: ahq e-Sports Club (24-17) Fnatic (Xem lại trận đấu tại đây)

Ngày tranh tài thứ nhị – tuần một – 02/10

Trận 1: KT Rolster (16-3) Team SoloMid (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: LGD Gaming (10-16) Origen (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: thủ đô bangkok thái lan Titans (7-22) SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: H2k (5-22) Edward Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: Flash Wolves (15-7) KOO Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: Counter lô ghích Gaming (23-7) paiN Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Ngày thi đấu trước tiên – tuần một – 01/10

Trận 1: Fnatic (8-1) Invictus Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: Cloud9 (9-2) ahq e-Sports Club (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: SK Telecom T1 (11-5) H2K (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Edward Gaming (14-01) Bangkok Titans (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: Counter logic Gaming (10-10) Flash Wolves (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: paiN Gaming (5-23) KOO Tigers (Xem lại trận đấu trên đây)